ไฟล์:BSicon STR.svg
ขนาดของตัวอย่าง PNG นี้ของไฟล์ SVG นี้: 500 × 500 พิกเซล ความละเอียดอื่น: 240 × 240 พิกเซล | 480 × 480 พิกเซล | 768 × 768 พิกเซล | 1,024 × 1,024 พิกเซล | 2,048 × 2,048 พิกเซล
ดูภาพที่มีความละเอียดสูงกว่า ((ไฟล์ SVG, 500 × 500 พิกเซล, ขนาดไฟล์: 194 ไบต์))
ประวัติไฟล์
คลิกวันที่/เวลาเพื่อดูไฟล์ที่ปรากฏในขณะนั้น
วันที่/เวลา | รูปย่อ | ขนาด | ผู้ใช้ | ความเห็น | |
---|---|---|---|---|---|
ปัจจุบัน | 16:03, 17 เมษายน 2560 | 500 × 500 (194 ไบต์) | Jc86035 | reduced file size | |
19:24, 12 กุมภาพันธ์ 2560 | 500 × 500 (569 ไบต์) | Axpde | loss of all documentation & comments | ||
13:48, 6 พฤศจิกายน 2559 | 500 × 500 (197 ไบต์) | Jc86035 | Reverted to version as of 03:18, 6 February 2016 (UTC) Why revert? Useful change | ||
03:25, 6 พฤศจิกายน 2559 | 500 × 500 (569 ไบต์) | Axpde | Reverted to version as of 14:39, 16 August 2008 (UTC) | ||
10:18, 6 กุมภาพันธ์ 2559 | 500 × 500 (197 ไบต์) | Newfraferz87 | Smallest size (197 bytes) test | ||
21:39, 16 สิงหาคม 2551 | 500 × 500 (569 ไบต์) | Axpde | modified version (+ex, +t, +ext) | ||
21:08, 23 ตุลาคม 2550 | 500 × 500 (566 ไบต์) | Dealerofsalvation | Reverted to version as of 05:05, 30 September 2006 (restore XML header, DOCTYPE and SVG title) | ||
07:41, 14 ตุลาคม 2550 | 500 × 500 (115 ไบต์) | Sameboat | |||
20:34, 12 ตุลาคม 2550 | 500 × 500 (230 ไบต์) | Sameboat | |||
12:05, 30 กันยายน 2549 | 500 × 500 (566 ไบต์) | Bernina~commonswiki | {{Information |Description= {{de|siehe Formatvorlage Bahnstrecke}} |Source=own work |Date=2006-09-30 |Author=Bernina |Permission= |other_versions= }} {{PD-user-de|Bernina}} [[Category:Icons |
หน้าที่มีภาพนี้
หน้าต่อไปนี้ โยงมาที่ภาพนี้:
- การรถไฟแห่งประเทศไทย
- ตาลิส
- ทางรถไฟสายชายฝั่งทะเลตะวันออก
- ทางรถไฟสายชุมทางคลองสิบเก้า–ชุมทางแก่งคอย
- ทางรถไฟสายชุมทางทุ่งสง–กันตัง
- ทางรถไฟสายชุมทางหาดใหญ่–ปาดังเบซาร์
- ทางรถไฟสายตะวันออก
- ทางรถไฟสายตะวันออกเฉียงเหนือ
- ทางรถไฟสายปากน้ำ
- ทางรถไฟสายหนองคาย–เวียงจันทน์
- ทางรถไฟสายอรัญประเทศ–ปอยเปต
- ทางรถไฟสายเขากระโดง
- ทางรถไฟสายเหนือ
- ทางรถไฟสายใต้
- ทางเดี่ยว (รถไฟ)
- นาริตะเอ็กซเพรส
- รถไฟฟ้าชานเมือง สายธานีรัถยา
- รถไฟฟ้าชานเมือง สายนครวิถี
- รถไฟฟ้าชานเมือง สายสีแดง
- รถไฟฟ้าเอโนชิมะ
- รายชื่อสถานีรถไฟ ย่านชานเมือง
- รายชื่อสถานีรถไฟ สายใต้
- สถานีรถไฟชินโอซากะ
- สายเอซาชิ
- เรือโดยสารคลองแสนแสบ
- โตเกียวเมโทรสายกินซะ
- ผู้ใช้:Gkantorn/ทดลองเขียน
- ผู้ใช้:ZeroSixTwo/กระบะทราย9
- แม่แบบ:Barcelona Metro Line 8 route map
- แม่แบบ:SRT Bangkok - Ban Phachi RDT
- แม่แบบ:SRT Bangkok - Lopburi/Kaeng Khoi route map
- แม่แบบ:SRT Khlong Sip Kao Junction –Kaeng Khoi Junction Line route map
- แม่แบบ:Thalys RDT
- แม่แบบ:Tokyo Metro Ginza Line RDT
- แม่แบบ:ท่าเรือโดยสารคลองแสนแสบ
- แม่แบบ:แผนที่เส้นทางรถไฟของการรถไฟแห่งประเทศไทย
- แม่แบบ:แผนภาพเส้นทางรถไฟฟ้าชานเมือง สายธานีรัถยา
- แม่แบบ:แผนภาพเส้นทางรถไฟฟ้าชานเมือง สายนครวิถี
- แม่แบบ:แผนภาพเส้นทางรถไฟสายตะวันออก
- แม่แบบ:แผนภาพเส้นทางรถไฟสายตะวันออกเฉียงเหนือ
- แม่แบบ:แผนภาพเส้นทางรถไฟสายปากน้ำ
- แม่แบบ:แผนภาพเส้นทางรถไฟสายเหนือ
- แม่แบบ:แผนภาพเส้นทางรถไฟสายใต้
การใช้ไฟล์ข้ามโครงการ
วิกิอื่นต่อไปนี้ใช้ไฟล์นี้:
- การใช้บน ab.wikipedia.org
- การใช้บน als.wikipedia.org
- Waldenburgerbahn
- Sauschwänzlebahn
- Hochrheinbahn
- Schwarzwaldbahn
- Höllentalbahn
- Rheintalbahn
- Dreiseenbahn
- Randenbahn
- Bahnstrecke Kappel Gutachbrücke–Bonndorf (Schwarzwald)
- Bözbergstrecke
- Bahnstrecke Koblenz–Stein-Säckingen
- Bahnstrecke Etzwilen–Singen
- Bahnstrecke Stuttgart–Hattingen
- Wehratalbahn
- Bahnstrecke Weil am Rhein–Lörrach
- Donautalbahn (Baden-Württemberg)
- LGV Est européenne
- LGV Rhin-Rhône
- Bahnstrecke Leopoldshöhe-Sankt Ludwig
- Wiesentalbahn
- Bahnstrecke Eglisau–Neuhausen
- Basler Verbindungsbahn
- Bahnstrecke Turgi–Koblenz–Waldshut
- Transsibirische Eisenbahn
- Bahnstrecke Rottweil–Villingen
- Bregtalbahn
- Ferrovia Monte Generoso
- Tendabahn
- Berner-Oberland-Bahn
- Bahnstrecke Pisa–Genua
- Chemins de fer du Jura
- Jungfraubahn
- Bahnstrecke Zinga–Mongo
- Vorlage:Bahnstrecke Zinga–Mongo
- Hauensteinstrecke
- Schweizerische Nordostbahn
- Bahnstrecke Tuttlingen–Hattingen
- Bahnstrecke Tuttlingen–Inzigkofen
- Schweizerische Centralbahn
- Bahnstrecke Weil am Rhein–Saint-Louis (Haut-Rhin)
- Bahnstrecke Châlons-en-Champagne–Reims
- Baikal-Amur-Magistrale
- การใช้บน ar.wikipedia.org
ดูการใช้ข้ามโครงการเพิ่มเติมของไฟล์นี้