หน้าหลัก
สุ่ม
ใกล้เคียง
เข้าสู่ระบบ
การตั้งค่า
บริจาคให้วิกิพีเดีย
เกี่ยวกับวิกิพีเดีย
ข้อปฏิเสธความรับผิดชอบ
ค้นหา
แม่แบบ
:
แผนภาพเส้นทางรถไฟความเร็วสูง/สายตะวันออกเฉียงเหนือ
ภาษาอื่น
เฝ้าดู
แก้ไข
รถไฟความเร็วสูง สายตะวันออกเฉียงเหนือ
(ไปเวียงจันทน์ ลาว)
หนองคาย
(ตรวจคนเข้าเมือง)
อุดรธานี
บ้านไผ่
ขอนแก่น
บัวใหญ่
นครราชสีมา
ปากช่อง
สายแยก ไป
เอชเอสอาร์ เชื่อม 3 สนามบิน
สระบุรี
สายเหนือ ไปลพบุรี
63+500 กม.
อยุธยา
สายสีแดงเข้ม
13+800 กม.
ดอนเมือง
การเคหะ
หลักสี่
ทุ่งสองห้อง
บางเขน
วัดเสมียนนารี
จตุจักร
ไปหัวหิน สายใต้
0+000 กม. บางซื่อ
(สถานีกลาง)
สายสีแดงเข้ม
ไป หัวลำโพง
เอชเอสอาร์ เชื่อม 3 สนามบิน
ไปอู่ตะเภา
แผนภาพนี้:
ดู
คุย
แก้