ผลต่างระหว่างรุ่นของ "โรงพยาบาลธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ"
เนื้อหาที่ลบ เนื้อหาที่เพิ่ม
บรรทัด 43:
== การเดินทาง ==
* รถเมล์ประจำทาง
** สาย 29 ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต–หัวลำโพง
เส้น 52 ⟶ 51:
** BTS หมอชิต-ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
** ม.ธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์-ศูนย์รังสิต (รถบริการของทางมหาวิทยาลัย)
* [[รถไฟฟ้า
* รถประจำทางภายในมหาวิทยาลัย
** รถเมล์ประจำทาง NGV สาย 2
|